Shilingi yaimarika dhidi ya Euro, Pauni Oktoba 30, 2026

October 30, 2026 9:28 am · Kelvin Makwinya
Share
Tweet
Copy Link
  • Kwa dola ya Marekani, benki zote mbili zimesalia katika viwango sawa na jana. CRDB inanunua dola moja kwa Sh2,600 na kuuza kwa Sh2,680, wakati NMB inanunua kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670.

Dar es Salaam. Viwango vya kubadilisha fedha za kigeni katika benki za CRDB na NMB vimeendelea kuwa tulivu kwa dola ya Marekani, huku Euro na Pauni ya Uingereza zikionyesha mabadiliko ya viwango vya kununua na kuuza leo Oktoba 30, 2026, ikilinganishwa na jana.

Takwimu za benki hizo zinaonyesha kuwa CRDB imepunguza kiwango cha kununua Euro kutoka Sh2,817.75 hadi Sh2,796.99, huku kiwango cha kuuza kikishuka kutoka Sh3,117.75 hadi Sh3,096.99.

Kwa upande wa Pauni ya Uingereza, CRDB imepunguza kiwango cha kununua kutoka Sh3,384.52 hadi Sh3,375.70 na kuuza kutoka Sh3,684.52 hadi Sh3,675.70.

Hata hivyo, katika Benki ya NMB, kiwango cha kununua Euro kimeongezeka kutoka Sh2,768 hadi Sh2,771, huku cha kuuza kikiongezeka kutoka Sh3,064 hadi Sh3,067.

Kwa dola ya Marekani, benki zote mbili zimeendelea kutumia viwango vilevile vya jana. CRDB inanunua dola moja kwa Sh2,600 na kuuza kwa Sh2,680, wakati NMB inanunua kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670.

Katika sarafu nyingine, CRDB imepunguza viwango vya kununua na kuuza Randi ya Afrika Kusini kutoka Sh150.80 na Sh170.80 hadi Sh148.92 na Sh168.92, mtawalia. Hata hivyo, Yuan ya China imepanda kutoka Sh373.44 hadi Sh374.56 kwa kiwango cha kununua na kutoka Sh418.18 hadi Sh419.56 kwa kiwango cha kuuza.

Kwa NMB, viwango vya Randi, Yuan, Shilingi ya Kenya, Shilingi ya Uganda na Rupia ya India vimebaki bila mabadiliko ikilinganishwa na jana.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
30 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
30 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Makonda: 28 - 30 Oktoba ni siku za kumshukuru Mungu kwa kuitunza amani ya Tanzania

Makonda: 28 - 30 Oktoba ni siku za kumshukuru Mungu kwa kuitunza amani ya Tanzania

Nukta TV

Nape: Mkutano wa IPU umetoa fursa kwa wageni kujionea picha halisi ya Tanzania

Nape: Mkutano wa IPU umetoa fursa kwa wageni kujionea picha halisi ya Tanzania

Nukta TV

Mikoa 10 tajiri zaidi Tanzania 2025

Mikoa 10 tajiri zaidi Tanzania 2025

Nukta TV