October 22, 2026 9:21 am · Kelvin Makwinya
Share
Tweet
Copy Link
  • Kwa upande wa CRDB, viwango vya Dola ya Marekani vimebaki vilevile, benki hiyo inanunua Dola moja kwa Sh2,600 na kuuza kwa Sh2,680 huku NMB ikiendelea kununua kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670.

Dar es Salaam. Sarafu ya Euro imeendelea kuimarika dhidi ya Shilingi ya Tanzania katika Benki ya CRDB, huku Pauni ya Uingereza ikipanda katika Benki ya NMB kwa upande wa viwango vya ununuzi na uuzaji, kwa kulinganisha viwango vya kubadilisha fedha vya Oktoba 21 na 22, 2026.

Viwango hivyo vinaonyesha kuwa CRDB imeongeza kiwango cha kuuza Euro kutoka Sh3,177.75 hadi Sh3,177.75?

Katika Benki ya NMB, kiwango cha ununuzi wa Pauni ya Uingereza kimeongezeka kutoka Sh3,309 hadi Sh3,325, huku kiwango cha uuzaji kikiongezeka kutoka Sh3,662 hadi Sh3,678.

Kwa upande wa CRDB, viwango vya Dola ya Marekani vimebaki vilevile, ambapo benki hiyo inanunua Dola moja kwa Sh2,600 na kuuza kwa Sh2,680. Hali hiyo pia imejitokeza NMB, ambayo inaendelea kununua Dola kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670.

Hata hivyo, katika NMB, kiwango cha ununuzi wa Euro kimeshuka kutoka Sh2,796 hadi Sh2,792, huku kiwango cha uuzaji kikishuka kutoka Sh3,093 hadi Sh3,088.

Kwa sarafu nyingine, CRDB imeendelea na viwango vilevile vya Shilingi ya Kenya, Randi ya Afrika Kusini na Rupia ya India. Hata hivyo, kiwango cha uuzaji wa Yuan ya China kimeshuka kutoka Sh418.44 hadi Sh418.18, huku kiwango cha ununuzi kikiendelea kuwa Sh373.44.

NMB, kiwango cha ununuzi wa Shilingi ya Kenya kimeongezeka kutoka Sh17.6 hadi Sh17.7, huku kiwango cha uuzaji kikiongezeka kutoka Sh22.2 hadi Sh22.3. 

Hata hivyo, kiwango cha ununuzi wa Shilingi ya Uganda kimeshuka kidogo kutoka Sh0.565 hadi Sh0.564, huku kiwango cha uuzaji kikishuka kutoka Sh0.829 hadi Sh0.828.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
22 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
22 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Nukta TV

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

Nukta TV