Viwango vya fedha za kigeni vinavyotumika CRDB, NMB leo

September 11, 2026 8:34 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Shilingi ya Tanzania yaendelea kuimarika dhidi ya Dola ya Marekani.

Dar es Salaam. Viwango vya kubadilisha fedha vilivyotolewa na Benki za CRDB na NMB leo Septemba 10, 2026 vinaonyesha tofauti katika bei za ununuzi na uuzaji wa sarafu mbalimbali dhidi ya Shilingi ya Tanzania.

Kwa mujibu wa viwango hivyo, Dola ya Marekani inanunuliwa leo kwa Sh2,600 na kuuzwa kwa Sh2,680 katika CRDB, wakati NMB ikinunua kwa Sh2,595 na kuuza kwa Sh2,675.

Pauni ya Uingereza (GBP) ina thamani ya juu zaidi, ambapo CRDB imenunua kwa Sh3,449.95 na kuuza kwa Sh3,779.95, huku NMB ikiwa na Sh3,560 kwa ununuzi na Sh3,714 kwa uuzaji.

Sarafu nyingine zilizo kwenye viwango hivyo licha ya kupanda na kushuka kwa baadhi ni Euro, Yuan ya China, Shilingi ya Kenya, Rand ya Afrika Kusini, Shilingi ya Uganda na Rupia ya India.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
4 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
4 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
WORD BANK: Tanzania haina upungufu wa ajira, changamoto tija yake

WORD BANK: Tanzania haina upungufu wa ajira, changamoto tija yake

Nukta TV

CEOs kung'oka baada ya miaka 10, BoT yarudisha mjadala

CEOs kung'oka baada ya miaka 10, BoT yarudisha mjadala

Nukta TV

Onyo la wachumi ikiwa ukomo wa miaka 10 hautoondolewa kwa CEOs wa benki

Onyo la wachumi ikiwa ukomo wa miaka 10 hautoondolewa kwa CEOs wa benki

Nukta TV