Shilingi ya Tanzania yaendelea kuimarika dhidi ya sarafu za kigeni

September 29, 2026 8:59 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Pauni ya Uingereza CRDB inanunuliwa kwa Sh3,358.26 na kuuzwa kwa Sh3,759.26, wakati NMB inanunua kwa Sh3,296 na kuuzwa kwa Sh3,648.

Dar es Salaam. Benki za CRDB na NMB zimeonesha viwango tofauti vya kununua na kuuza fedha za kigeni dhidi ya Shilingi ya Tanzania, leo Septemba 29, 2026 huku Dola ya Marekani, Euro na Pauni ya Uingereza zikiendelea kuwa miongoni mwa sarafu zinazofuatiliwa katika shughuli za biashara na miamala ya kimataifa.

Kwa mujibu wa Benki ya CRDB leo Dola ya Marekani inanunuliwa kwa Sh2,600 na kuuuza kwa Sh2,680. Katika Benki ya NMB, Dola inanunuliwa kwa Sh2,555 na kuuzwa kwa Sh2,675.

Kwa upande wa Euro, CRDB inanunua kwa Sh2,859.26 na kuuzwa kwa Sh3,759.26, huku NMB ikinunua kwa Sh2,834 na kuuzwa kwa Sh3,732.

Pauni ya Uingereza CRDB inanunuliwa kwa Sh3,358.26 na kuuzwa kwa Sh3,759.26, wakati NMB inanunua kwa Sh3,296 na kuuwza kwa Sh3,648.

Mabadiliko ya viwango vya fedha za kigeni yana umuhimu kwa wafanyabiashara, wasafiri, waagizaji wa bidhaa na watu wanaopokea au kutuma fedha nje ya nchi, kwani huathiri kiasi cha Shilingi kinachohitajika kupata fedha za kigeni.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
21 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
21 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Nukta TV

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

Nukta TV