Dola ya Marekani yaendelea kuimarika dhidi ya shilingi Tanzania

September 14, 2026 8:22 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Dola ya Marekeni yaendelea kuimarika kidogo katika soko la dunia pia.

Dar es Salaam. Dola ya Marekani imeendelea kuonyesha nguvu dhidi ya shilingi ya Tanzania, huku viwango vya ubadilishaji fedha vya benki za CRDB na NMB leo Septemba 14, 2026.

Kwa mujibu wa viwango hivyo, CRDB inauza dola moja kwa Sh2,680, baada ya kuinunua kwa Sh2,600. NMB, kwa upande wake, inauza dola kwa Sh2,675 na kuinunua kwa Sh2,595.

Hali hiyo inaifanya dola kuendelea kuwa miongoni mwa sarafu zenye ushawishi mkubwa katika shughuli za biashara na miamala ya kimataifa inayohusisha Tanzania, ikiwemo malipo ya bidhaa na huduma zinazoagizwa kutoka nje.

Mbali na dola, Euro inanunuliwa kwa Sh2,917.97 na kuuzwa kwa Sh3,217.97 CRDB, wakati NMB inanunua kwa Sh2,894 na kuuza kwa Sh3,194.

Kwa pauni ya Uingereza, CRDB inanunua kwa Sh3,425.24 na kuuza kwa Sh3,725.24, huku NMB ikinunua kwa Sh3,363 na kuuza kwa Sh3,718.

Viwango vya ubadilishaji fedha hubadilika kulingana na mwenendo wa soko na sera za kifedha, hivyo bei za sarafu zinaweza kutofautiana kutoka benki moja hadi nyingine na kubadilika ndani ya siku.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
4 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
4 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
WORD BANK: Tanzania haina upungufu wa ajira, changamoto tija yake

WORD BANK: Tanzania haina upungufu wa ajira, changamoto tija yake

Nukta TV

CEOs kung'oka baada ya miaka 10, BoT yarudisha mjadala

CEOs kung'oka baada ya miaka 10, BoT yarudisha mjadala

Nukta TV

Onyo la wachumi ikiwa ukomo wa miaka 10 hautoondolewa kwa CEOs wa benki

Onyo la wachumi ikiwa ukomo wa miaka 10 hautoondolewa kwa CEOs wa benki

Nukta TV