Yakuzingatiwa kwa watumiaji wa pombe wakati wa Uviko-19

October 27, 2021 12:04 pm · Herimina
Share
Tweet
Copy Link

Dar es salaam. Wakati mapambano ya Uviko-19 yakiendelea ni muhimu kwa watumiaji wa pombe kuzingatia mambo mbalimbali ya kiafya ili kutojiweka katika hatari ya kuambukizwa ugonjwa huo.

Mambo hayo ni pamoja na kuepuka unywaji wa pombe uliokithiri kwani pombe inaweza kusababisha kutofikiri vizuri hivyo kupunguza umakini wa kuchukua tahadhari dhidi ya Uviko-19.

Vile vile inashauriwa  kutokunywa  pombe saa nne hadi nane kabla na baada ya kuchanja chanjo ya Uviko-19.

Ikumbukwe kuwa  unywaji wa pombe hauui wala hauupatii mwilikinga dhidi ya virusi vya Uviko-19.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
3 Nov, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
3 Nov, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Maelekezo ya Rais Samia kwa Tume ya Usuluhishi wa Migogoro ya Kazi

Maelekezo ya Rais Samia kwa Tume ya Usuluhishi wa Migogoro ya Kazi

Nukta TV

Rais Samia aitaka Tume ya Haki za Binadamu kujibu shutuma dhidi ya Tanzania

Rais Samia aitaka Tume ya Haki za Binadamu kujibu shutuma dhidi ya Tanzania

Nukta TV

Rais Samia aagiza manne, mji wa Serikali, Mtumba

Rais Samia aagiza manne, mji wa Serikali, Mtumba

Nukta TV