Fanya haya kulinda afya ya akili wakati wa janga la Uviko-19

February 22, 2023 1:55 pm · Daniel Samson
Share
Tweet
Copy Link

Dar es Salaam. Katika kipindi ambacho ulimwengu unakabiliwa na ugonjwa wa virusi vya corona, ni rahisi sana kwa baadhi ya watu kupata changamoto za afya ya akili ikiwemo msongo wa mawazo na sonona.


Zifahamu mbinu za kukabiliana na changamoto hizo:

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
29 Sep, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
29 Sep, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Lissu: Serikali haikutishwa, hivyo hakuna kosa la uhaini

Lissu: Serikali haikutishwa, hivyo hakuna kosa la uhaini

Nukta TV

Ratiba rasmi mitihani ya darasa la nne, saba na kidato cha pili na nne 2026.

Ratiba rasmi mitihani ya darasa la nne, saba na kidato cha pili na nne 2026.

Nukta TV

Wanu ataja changamoto sita, ratiba ya mitihani ya taifa yabadilika

Wanu ataja changamoto sita, ratiba ya mitihani ya taifa yabadilika

Nukta TV