Shilingi yaimarika dhidi ya Dola, Euro na Pound, CRDB
- Kwa mujibu wa viwango vilivyotolewa na CRDB, benki hiyo leo inanunua Dola ya Marekani kwa Sh2,595 na kuuza kwa Sh2,675, kutoka Sh2,600 na Sh2,680 vilivyoonyeshwa Oktoba 6.
Dar es Salaam. Benki ya CRDB imepunguza viwango vya kununua na kuuza sarafu mbalimbali za kigeni leo Oktoba 8, 2026, ikilinganishwa na viwango vilivyochapishwa na benki hiyo Oktoba 6, huku Dola ya Marekani ikishuka kwa Sh5 katika pande zote mbili.
Kwa mujibu wa viwango vilivyotolewa na CRDB, benki hiyo leo inanunua Dola ya Marekani kwa Sh2,595 na kuuza kwa Sh2,675, kutoka Sh2,600 na Sh2,680 vilivyoonyeshwa Oktoba 6.
Euro nayo imeshuka kutoka Sh2,816.16 hadi Sh2,804.15 kwa upande wa kununua, sawa na punguzo la Sh12.01, huku kiwango cha kuuza kikishuka kutoka Sh3,116.16 hadi Sh3,104.15.

Pound Sterling imeonyesha mwelekeo kama huo, ambapo kiwango cha kununua kimeshuka kutoka Sh3,348.28 hadi Sh3,340.94, huku kiwango cha kuuza kikishuka kutoka Sh3,648.28 hadi Sh3,640.94.
Mabadiliko yameonekana pia kwenye Shilingi ya Kenya, ambapo CRDB inanunua kwa Sh16.86, kutoka Sh16.88, na kuuza kwa Sh23.86, kutoka Sh23.88.
Kwa upande wa NMB, Dola ya Marekani ikiuzwa kwa Sh2,670 na kununuliwa kwa Sh2,590, Euro Sh3,098 na Sh2,801, huku Pound Sterling ikiwa Sh3,647 na Sh3,295.