October 9, 2026 9:36 am · Kelvin Makwinya
Share
Tweet
Copy Link
  • Benki hiyo leo inanunua Dola ya Marekani kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670, kutoka Sh2,595 na Sh2,675 jana. 

Dar es Salaam. Benki ya CRDB imepunguza viwango vya kununua na kuuza Dola ya Marekani kwa Sh5 leo Oktoba 9, 2026, huku Euro ikipanda kwa Sh3.16 kwa kila upande ikilinganishwa na viwango vya benki hiyo vilivyochapishwa jana.

Kwa mujibu wa viwango vya kubadilisha fedha zilizowekwa kwenye tovuti ya CRDB, benki hiyo leo inanunua Dola ya Marekani kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670, kutoka Sh2,595 na Sh2,675 jana. Mabadiliko hayo yanaonyesha kupungua kwa viwango vyote viwili kwa Sh5 kwa kila Dola.

Kwa upande wa Euro, CRDB leo inanunua kwa Sh2,807.31 na kuuza kwa Sh3,107.31, kutoka Sh2,804.15 na Sh3,104.15 jana. Hii ni ongezeko la Sh3.16 katika kiwango cha kununua na kuuza kwa kila Euro.

Pound Sterling nayo imeshuka kidogo, ambapo kiwango cha kununua kimepungua kutoka Sh3,340.94 jana hadi Sh3,340.21 leo, huku kiwango cha kuuza kikishuka kutoka Sh3,640.94 hadi Sh3,640.21, sawa na punguzo la Sh0.73 kwa kila upande.

Kwa sarafu za kikanda, Shilingi ya Kenya imeshuka kwa Sh0.02 kwa kila upande, huku kiwango cha kununua kikifikia Sh16.84 na kuuza Sh23.84. Yuan ya China imeshuka kutoka Sh372 hadi Sh371.80 kwa kununua na kutoka Sh417 hadi Sh416.80 kwa kuuza.

Kwa upande wa Benki ya NMB, viwango vilivyoonyeshwa kwenye taarifa ya leo vinafanana na vilivyokuwa kwenye ukurasa wake rasmi uliopatikana jana. Dola ya Marekani inanunuliwa kwa Sh2,590 na kuuzwa kwa Sh2,670, huku Euro ikiwa Sh2,801 kwa kununua na Sh3,098 kwa kuuza. Pound Sterling inanunuliwa kwa Sh3,295 na kuuzwa kwa Sh3,647.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
5 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
5 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

Nukta TV

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

Nukta TV

Bei ya mafuta yapaa, petroli yafikia Sh4,057

Bei ya mafuta yapaa, petroli yafikia Sh4,057

Nukta TV