Euro yaimarika dhidi ya Shilingi, Dola yabaki tulivu Oktoba 20, 2026

October 20, 2026 9:19 am · Kelvin Makwinya
Share
Tweet
Copy Link
  • Dola ya Marekani imeendelea kubaki vilevile katika benki zote mbili, ambapo CRDB na NMB zinanunua dola moja kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670.

Dar es Salaam. Sarafu ya Euro imeendelea kuimarika dhidi ya Shilingi katika benki ya CRDB huku kukiwa hakuna mabadiliko makubwa katika sarafu nyingine ikiwemo Dola ya Marekani.

Kwa mujibu wa viwango vya kubadili fedha vilivyotolewa leo Oktoba 20, 2026, CRDB imepunguza kiwango cha ununuzi wa Euro kutoka Sh2,820.51 hadi Sh2,814.43, lakini imeongeza kiwango cha kuuza kutoka Sh3,120.51 hadi Sh3,144.43. NMB imeendelea kununua euro kwa Sh2,796 na kuuza kwa Sh3,093, bila mabadiliko.

Kwa pauni ya Uingereza, CRDB imepunguza kiwango cha ununuzi kutoka Sh3,372.63 hadi Sh3,370.60 na kuongeza kiwango cha kuuza kutoka Sh3,672.63 hadi Sh3,670.60

Hata hivyo, viwango vya Dola ya Marekani vimeendelea kuwa vilevile katika benki zote mbili, ambapo CRDB na NMB zinanunua dola moja kwa Sh2,590 na kuuza kwa Sh2,670.

Kwa upande wa sarafu za kikanda, Rand ya Afrika Kusini, CRDB imeongeza kiwango cha ununuzi kutoka Sh150.75 hadi Sh150.80 na cha kuuza kutoka Sh170.75 hadi Sh170.80. NMB imeendelea kununua rand kwa Sh158 na kuuza kwa Sh178.

CRDB imeendelea kununua shilingi moja ya Uganda kwa Sh0.615 na kuuza kwa Sh0.665. NMB nayo imeendelea na viwango vya Sh0.565 kwa ununuzi na Sh0.829 kwa uuzaji.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
21 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
21 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Nukta TV

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

Nukta TV