Euro na Pauni zapanda CRDB, NMB yapunguza bei ya Dola

October 7, 2026 9:04 am · Kelvin Makwinya
Share
Tweet
Copy Link
  • Kwa upande wa NMB, kiwango cha Dola kimeshuka kutoka Sh2,595 hadi Sh2,590 kwa upande wa ununuzi na kutoka Sh2,675 hadi Sh2,670 kwa upande wa uuzaji.

Dar es Salaam. Viwango vya ubadilishaji wa fedha za kigeni katika Benki ya CRDB na Benki ya NMB vimeonyesha mabadiliko tofauti leo Jumatano, Oktoba 7, 2026, ikilinganishwa na jana Jumanne, huku CRDB ikiongeza viwango vya Euro na Pauni, wakati NMB ikipunguza viwango vya Dola ya Marekani.

Kwa mujibu wa viwango vya benki hizo, leo CRDB imeendelea kununua Dola ya Marekani kwa Sh2,600 na kuuza kwa Sh2,680, viwango ambavyo havijabadilika kutoka jana.

Hata hivyo, benki hiyo imeongeza kiwango cha kununua Euro kutoka Sh2,816.16 hadi Sh2,828.19, sawa na ongezeko la Sh12.03, huku kiwango cha kuuza kikiongezeka kutoka Sh3,116.16 hadi Sh3,128.19.

Kwa Pauni ya Uingereza, CRDB imeongeza kiwango cha kununua kutoka Sh3,348.28 hadi Sh3,360.90, huku kiwango cha kuuza kikiongezeka kutoka Sh3,648.28 hadi Sh3,660.90.

Kwa upande wa NMB, kiwango cha Dola kimeshuka kutoka Sh2,595 hadi Sh2,590 kwa upande wa ununuzi na kutoka Sh2,675 hadi Sh2,670 kwa upande wa uuzaji.

NMB pia imepunguza kiwango cha Euro kutoka Sh2,815 hadi Sh2,801 kwa ununuzi na Sh3,113 hadi Sh3,098 kwa uuzaji.

Tofauti na mwenendo huo, Pauni ya Uingereza imeongezeka NMB, ambapo kiwango cha kununua kimepanda kutoka Sh3,291 hadi Sh3,295 na kuuza kutoka Sh3,643 hadi Sh3,647.

Kwa fedha za Afrika Mashariki, CRDB imepunguza kiwango cha kununua Shilingi ya Kenya kutoka Sh16.88 hadi Sh16.87, huku NMB ikishusha kutoka Sh17.80 hadi Sh17.70.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
5 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
5 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Ujumbe mzito wa Dk. Tulia Ackson kuhusu usawa akiaga urais wa IPU

Ujumbe mzito wa Dk. Tulia Ackson kuhusu usawa akiaga urais wa IPU

Nukta TV

IPU 153 yafungua fursa kwa vijana kupitia matumizi sahihi ya AI na uongozi

IPU 153 yafungua fursa kwa vijana kupitia matumizi sahihi ya AI na uongozi

Nukta TV

WORD BANK: Tanzania haina upungufu wa ajira, changamoto tija yake

WORD BANK: Tanzania haina upungufu wa ajira, changamoto tija yake

Nukta TV