Umuhimu wa chanjo ya Uviko-19 kwa walemavu

October 25, 2021 1:15 pm · Herimina
Share
Tweet
Copy Link

Dar es salaam. Kutokana na  changamoto mbalimbali wanazopitia walemavu, zinawaweka katika hatari kubwa ya kuambukizwa ugonjwa wa Corona (Uviko-19) ni muhimu kuwapa kipaumbele katika utoaji wa chanjo ya ugonjwa huo.

Changamoto hizo ni pamoja na  ugumu wa kupata taarifa kuhusu Uviko-19 hasa kwa walemavu wa macho na masikio.

Vile vile ugumu wa kujitenga na watu wengine hasa kwa walemavu wanaoishi katika uwingi wa watu na wale ambao wanaihitaji wasaidizi.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
5 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
5 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

Nukta TV

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

Nukta TV

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

Nukta TV