Twitter yaja na mpango wa kuwaamsha watumiaji wenye akaunti zilizolala

November 28, 2019 4:22 am · TULINAGWE ALSON
Share
Tweet
Copy Link
  • Utaanza Desemba 11, 2019
  • Utahusisha watumiaji wasiotumia akaunti zao pamoja na wale waliofariki.

Dar es Salaam. Baada ya Twitter kubaini uwepo wa akaunti nyingi ambazo hazitumiki (Inactive accounts) katika mtandao wake, imekuja na mpango mkakati utakaowaamsha watumiaji wenye malengo wa kuendelea kuwa na akaunti hizo.

Zoezi hilo litaanza kufanyika kuanzia kwanzia Desemba 11, 2019 ikiwa ni muendelezo wa mabadiliko mbalimbali inayofanya ili kuboresha mtandao huo na kuhakikisha watumiaji wanaenenda na sheria na taratibu za mtandao huo.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na mtandao wa The Verge Novemba 26, 2019 imesema utaratibu huo utawahusu wale wote wasiotumia akaunti zao kwa muda mrefu na wale waliofariki dunia.

​“Kama moja ya jukumu la kuwatumikia watumiaji wetu, tunapanga kufuta akaunti zote zisizotumika kwa muda mrefu. Mkakati huo umeletwa kwa lengo kubwa la kuwatia moyo watumiaji wote kutumia vizuri mtandao huo”, imesema taarifa hiyo.


Zinazohusiana


Mkakati huo utakuwa wa muda mrefu ili kuhahakisha zoezi la kuuhisha akaunti unakuwa wa mafanikio kwa kuzingatia haki za watumiaji wake. 

Lakini kwa akaunti ambazo hazitafanikiwa kuuhishwa labda kwa sababu watumiaji wake wamefariki zitafutwa na kuondolewa kabisa.

Mkakati huo umeenda sambamba na mabadiliko katika usajili kwenye mtandao huo kutumia herufi zaidi ya tano katika jina linalofungua akaunti hiyo kwenye mtandao huo wa Twitter. 

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
26 Oct, 2026 · TZS
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
26 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
26 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Namna uhaba wa nyani, pofu unavyohatarisha ndoa za Wahadzabe

Namna uhaba wa nyani, pofu unavyohatarisha ndoa za Wahadzabe

Nukta TV

Hii ndio mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa zaidi Tanzania

Hii ndio mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa zaidi Tanzania

Nukta TV

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV