Soko la fedha labaki tulivu Oktoba 28, 2026
- Dola ya Marekani imesalia katika viwango vilevile vya kununua na kuuza katika benki zote mbili.
Dar es Salaam. Viwango vya kubadilisha fedha za kigeni katika Benki ya CRDB na Benki ya NMB vimeonesha mabadiliko madogo leo Jumatano, Oktoba 28, 2026, ikilinganishwa na jana Jumanne, huku dola ya Marekani ikibaki katika viwango vilevile vya kununua na kuuza katika benki zote mbili.
Katika Benki ya NMB, euro imeshuka kutoka Sh2,784 hadi Sh2,772 kwa bei ya kununua, huku bei ya kuuza ikishuka kutoka Sh3,081 hadi Sh3,068.Â

Kwa upande wa pauni ya Uingereza, bei ya kununua imeshuka kutoka Sh3,319 hadi Sh3,309, huku bei ya kuuza ikipungua kutoka Sh3,673 hadi Sh3,661.
Hata hivyo, katika Benki ya CRDB, viwango vya euro na pauni ya Uingereza vimebaki bila mabadiliko, euro ikiendelea kununuliwa kwa Sh2,817.75 na kuuzwa kwa Sh3,117.75, huku pauni ikiendelea kununuliwa kwa Sh3,384.52 na kuuzwa kwa Sh3,684.52.
Kwa sarafu za Afrika Mashariki, shilingi ya Kenya imebaki katika viwango vilevile katika benki zote mbili. Hata hivyo, rand ya Afrika Kusini imepanda katika Benki ya NMB, ambapo bei ya kununua imeongezeka kutoka Sh158 hadi Sh156