Shilingi yaimarika dhidi ya Euro, Pound 

September 25, 2026 9:18 am · Kelvin Makwinya
Share
Tweet
Copy Link
  • Dola ya Marekani imeendelea kuwa Sh2,600 kwa kununua na Sh2,680 kwa kuuza CRDB, huku NMB ikiwa Sh2,595 na Sh2,675, sawa na jana.

Dar es Salaam. Thamani ya Euro na Pound ya Uingereza imeshuka dhidi ya Shilingi ya Tanzania katika viwango vya ubadilishaji fedha vya Benki ya CRDB na NMB vilivyotolewa leo Septemba 25, 2026, ikilinganishwa na viwango vya jana Septemba 24.

Kwa mujibu wa viwango hivyo, CRDB imeshusha bei ya kununua Euro kutoka Sh2,867.58 jana hadi Sh2,857.52 leo, sawa na punguzo la Sh10.06 kwa Euro moja. Bei ya kuuza pia imeshuka kutoka Sh3,167.58 hadi Sh3,157.52, ikiwa ni punguzo la Sh10.06.

Kwa NMB, Euro nayo imeshuka kutoka Sh2,843 hadi Sh2,834 kwa bei ya kununua, huku bei ya kuuza ikipungua kutoka Sh3,141 hadi Sh3,132. Hii ni sawa na kushuka kwa Sh9 kwa kila Euro katika pande zote mbili.

Mwenendo kama huo umeonekana kwa Pound ya Uingereza, ambapo CRDB imeshusha bei ya kununua kutoka Sh3,360.63 jana hadi Sh3,347.64 leo, wakati bei ya kuuza imeshuka kutoka Sh3,660.63 hadi Sh3,647.64.

NMB imeshusha bei ya kununua Pound kutoka Sh3,299 hadi Sh3,287, huku bei ya kuuza ikipungua kutoka Sh3,651 hadi Sh3,639.

Wakati huo huo, Dola ya Marekani imeendelea kuwa Sh2,600 kwa kununua na Sh2,680 kwa kuuza CRDB, huku NMB ikiwa Sh2,595 na Sh2,675, sawa na jana.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
21 Oct, 2026 · TZS
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
21 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
21 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Mambo ya kuzingatia unapoanzisha chombo cha habari mtandaoni (ONLINE MEDIA)

Nukta TV

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

Nukta TV