Dola ya Marekani yaimarika kwa Sh5 NMB, CRDB yabaki tulivu

July 29, 2026 8:43 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Hii inamaanisha kuwa wanunuaji wa dola kupitia benki ya NMB watalazilima kutoboa mfuko zaidi kulinganisha na jana.

Dar es Salaam. Dola ya Marekani (USD) imeimarika kwa Sh5 katika Benki ya NMB, huku ikiendelea kudumisha viwango vyake bila mabadiliko katika benki ya CRDB.

Kwa mujibu wa takwimu za viwango vya ubadilishaji fedha vinaonesha leo Julai 29, 2026 Dola ya Marekani imenunuliwa kwa Sh2,600 na kuuzwa kwa Sh2,680 katika benki ya CRDB, viwango sawa na jana. 

Kwa upande wa Benki ya NMB, Dola ya Marekani imeonesha ongezeko la Sh5 huku kiwango cha bei ya kununua kikifika Sh2,605 na Sh2,685 kwa bei ya kuuza.

Hii inamaanisha kuwa wanunuaji wa dola kupitia benki ya NMB watalazilima kutoboa mfuko zaidi kulinganisha na jana.

Hata hivyo, kwa wateja watakao uza dola kupitia benki hiyo ongezeko hilo ni manufaa kutunisha mifuko kwa kupata kiasi kikubwa zaidi cha Shilingi ya Tanzania.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
25 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
25 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Namna uhaba wa nyani, pofu unavyohatarisha ndoa za Wahadzabe

Namna uhaba wa nyani, pofu unavyohatarisha ndoa za Wahadzabe

Nukta TV

Hii ndio mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa zaidi Tanzania

Hii ndio mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa zaidi Tanzania

Nukta TV

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV