Rupia ya India, Shilingi ya kenya yaimarika dhidi ya Shilingi ya Tanzania Juni 22

June 22, 2026 9:47 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link

Dar es Salaam. Rupia ya India, Shilingi ya kenya zimeonyesha kuimarika dhidi ya Shilingi ya Tanzania leo Juni 22, 2026 ikilinganishwa na viwango vya Alhamisi, Juni 18, 2026, huku sarafu kubwa za kimataifa zikishuka.

Kwa mujibu wa viwango vya ubadilishaji fedha vya benki za CRDB na NMB, Rupia ya India (INR) ndiyo iliyorekodi ongezeko kubwa zaidi katika Benki ya CRDB, ambapo kiwango cha kununua kimepanda kutoka Sh25.23 hadi Sh25.32 na kiwango cha kuuza kuongezeka kutoka Sh30.23 hadi Sh30.32 ikiwa ni sawa na ongezeko la Sh0.09 katika viwango vyote viwili.

Shilingi ya Kenya (KSH) nayo imeonyesha ongezeko dogo katika Benki ya CRDB, ambapo kiwango cha kununua kimepanda kutoka Sh16.75 hadi Sh16.77 na kiwango cha kuuza kutoka Sh23.75 hadi Sh23.77.

Mwenendo huo unaonyesha kuwa licha ya sarafu nyingi za kimataifa kama Euro, Pauni ya Uingereza na Rand ya Afrika Kusini kushuka katika kipindi hicho, baadhi ya sarafu za kikanda na Rupia ya India zimeendelea kuimarika kidogo dhidi ya Shilingi ya Tanzania.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
24 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
24 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Namna uhaba wa nyani, pofu unavyohatarisha ndoa za Wahadzabe

Namna uhaba wa nyani, pofu unavyohatarisha ndoa za Wahadzabe

Nukta TV

Hii ndio mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa zaidi Tanzania

Hii ndio mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa zaidi Tanzania

Nukta TV

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Uhaba wa maji unavyozitesa jamii za asili, wakiwemo Wahadzabe, Karatu, Tanzania

Nukta TV