Euro yapanda kwa Sh71.14 Benki ya CRDB kwa bei ya kuuza

September 22, 2026 8:19 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Euro inapopanda dhidi ya Shilingi, bidhaa na huduma zinazolipiwa kwa Euro zinaweza kuwa ghali zaidi.

Dar es Salaam. Thamani ya Sarafu inayotumiwa na nchi za Umoja wa Ulaya (Euro) imeongezeka dhidi ya Shilingi ya Tanzania katika Benki ya CRDB leo Septemba 22, 2026, huku bei ya kuuza Euro moja ikifikia Sh3,189.23, kutoka Sh3,118.09 jana, sawa na ongezeko la Sh71.14.

Bei ya kununua Euro pia imeongezeka kutoka Sh2,881.09 iliyotumika jana hadi Sh2,889.23 ikiwa ni ongezeko la Sh8.14.

Katika Benki ya NMB, Euro inanunuliwa kwa Sh2,859 na kuuzwa kwa Sh3,158, viwango ambavyo havijabadilika kutoka jana.

Mabadiliko ya thamani ya Euro ni muhimu kwa wasafiri, wafanyabiashara na watu wanaofanya malipo au kupokea fedha kwa Euro, kwani ongezeko la thamani yake dhidi ya Shilingi linaweza kuongeza gharama ya kufanya miamala inayohusisha fedha hiyo.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
22 Sep, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
22 Sep, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Wakazi wa mabondeni Dar walivyojiandaa kukabiliana na ‘El Nino’

Wakazi wa mabondeni Dar walivyojiandaa kukabiliana na ‘El Nino’

Nukta TV

Wakazi Kigogo wahofia ‘El Niño’, walia mchepuo wa daraja uondolewe

Wakazi Kigogo wahofia ‘El Niño’, walia mchepuo wa daraja uondolewe

Nukta TV

Ufahamu 'BIPOLAR' Part 2 | Ugonjwa wa afya ya akili unaoweza kupelekea kifo

Ufahamu 'BIPOLAR' Part 2 | Ugonjwa wa afya ya akili unaoweza kupelekea kifo

Nukta TV