Shilingi yaimarika dhidi ya sarafu kuu leo Septemba 1,2026

September 1, 2026 9:08 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Euro na Dola ya Marekani zimeendelea kushuka dhidi ya Shilingi ya Tanzania.

Dar es Salaam. Shilingi ya Tanzania imeonyesha kuimarika kwa kiasi dhidi ya sarafu kuu leo Septemba 1, 2026, ikilinganishwa na viwango vya jana kwa mujibu wa Benki za CRDB na NMB.

Kwa Dola ya Marekani (USD), NMB imeshusha kiwango cha kununua kutoka Sh2,600 hadi Sh2,590, sawa na punguzo la asilimia 0.38, huku kiwango cha kuuza kikishuka kwa asilimia 0.37 kutoka viwango vilivyotumika wiki ya mwisho wa mwezi Agosti.

Kwa Euro mabadiliko ni makubwa zaidi, ambapo kiwango cha kununua NMB kimeshuka kutoka Sh2,934 hadi Sh2,912, sawa na asilimia 0.75, na kiwango cha kuuza kutoka Sh3,208 hadi Sh3,186, sawa na asilimia 0.69.

Mwelekeo huu unaashiria ongezeko la nguvu ya Shilingi dhidi ya sarafu hizo kwa siku moja.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
5 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
5 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

Nukta TV

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

Nukta TV

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

Nukta TV