Shilingi yaimarika dhidi ya Dola ya Marekani Novemba 2, 2026
- Dola ya Marekani imeendelea kudumisha kiwango kilekile kilichotumika mwishoni mwa wiki iliyopita.
Dar es Salaam. Benki ya CRDB imepunguza viwango vya kununua na kuuza sarafu mbalimbali za kigeni leo Oktoba 8, 2026, ikilinganishwa na viwango vilivyochapishwa na benki hiyo Oktoba 31, huku Dola ya Marekani ikiendeleaa kuimarika dhidi ya Shilingi ya Tanzania leo Novemba 2, 2026.
Kwa mujibu wa viwango vilivyotolewa na CRDB, benki hiyo leo inanunua Dola ya Marekani kwa Sh2,600 na kuuza kwa Sh2,680 ikiwa ni viwango sawa na vile vilivyotumika mwishoni mwa mwezi Oktoba 2026.
Kwa upande wa sarafu za kikanda, Rand ya Afrika Kusini, CRDB inanua kwa Sh148.48 na kuuza kwa Sh168.48 huku NMB imeendelea kununua rand kwa Sh156 na kuuza kwa Sh176.
Hata hivyo, hali ya soko la fedha za kigeni nchini linaonesha utulivu, licha ya baadhi ya sarafu kuonesha mabadiliko kiduchu, ukilinganisha na mwenendo wa soko kwa siku zilizopita.
