Pauni ya Uingereza yapanda CRDB, yashuka NMB

September 15, 2026 9:53 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Kwa Benki ya CRDB imeongezeka kwa Sh22.77 ikilinganisha na ile iliyotumika jana.

Dar es Salaam. Thamani ya pauni ya Uingereza imeonyesha mabadiliko tofauti katika viwango vya ubadilishaji fedha vya CRDB na NMB, huku benki hizo zikitoa bei zinazotofautiana kwa wateja wanaonunua na kuuza sarafu hiyo  leo Septemba 15, 2026.

Kwa mujibu wa viwango vya leo CRDB inanunua pauni moja kwa Sh3,448.01 na kuiuza kwa Sh3,778.01, huku NMB inanunua kwa Sh3,351 na kuuza kwa Sh3,705.

Ikilinganishwa na viwango vya Jumatatu, Septemba 14, CRDB imeongeza bei ya kununua pauni kwa Sh22.77, kutoka Sh3,425.24 hadi Sh3,448.01. Bei ya kuuza imeongezeka kwa Sh52.77, kutoka Sh3,725.24 hadi Sh3,778.01.

Kwa upande wa NMB, bei ya kununua pauni imeshuka kwa Sh12, kutoka Sh3,363 hadi Sh3,351, huku bei ya kuuza ikibaki Sh3,705, sawa na kiwango cha siku iliyotangulia.

Hivyo, mabadiliko ya siku moja yanaonyesha mwenendo tofauti kati ya benki hizo mbili, huku CRDB ikiongeza viwango vyake kwa pauni, wakati NMB ikipunguza bei ya kununua bila kubadili bei yake ya kuuza.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
30 Oct, 2026 · TZS
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
30 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
30 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Tanzania na Angola kuunganisha reli na safari za ndege

Tanzania na Angola kuunganisha reli na safari za ndege

Nukta TV

Tanzania kufungua tena ubalozi Angola, Balozi mpya kuteuliwa

Tanzania kufungua tena ubalozi Angola, Balozi mpya kuteuliwa

Nukta TV

Makonda: 28 - 30 Oktoba ni siku za kumshukuru Mungu kwa kuitunza amani ya Tanzania

Makonda: 28 - 30 Oktoba ni siku za kumshukuru Mungu kwa kuitunza amani ya Tanzania

Nukta TV