Jinsi ya kudhibiti nywele kupotea kichwani katika umri mdogo

March 31, 2021 6:14 am · Rodgers Raphael
Share
Tweet
Copy Link
  • Ni pamoja na kuepukana na vifaa vya moto kichwani ikiwemo pasi za nywele.
  • Pia kuwa makini na mitindo ya nywele ambayo unachagua.

Dar es Salaam. Kupata uwalaza au kipara siyo jambo geni wala jambo la ajabu kwa watu ambao umri wao umeenda. Licha ya kuwa ni kitu cha kawaida kwa wanaume, baadhi ya wanawake pia hufikiwa na hali hiyo.

Tuvuti ya afya ya Healthline, imeandika kuwa, asilimia 50 ya wanawake wanapata uwalaza pale umri wao unapoenda huku wanaume wengi (asilimia 85) wakipata uwalaza pale wanapoingia miaka ya 50. 

Hata hivyo, healthline imesema lipo kundi la watu ambao wanapata uwalaza pale wanapoingia miaka yao ya 20 na hiyo husababishwa na mfumo wa vinasaba (DNA), mitindo ya kusuka nywele na msongo wa mawazo.

Ili kuepukana na changamoto hiyo, tazama video hii kujifunza.

                   

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
22 Sep, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
22 Sep, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Wakazi wa mabondeni Dar walivyojiandaa kukabiliana na ‘El Nino’

Wakazi wa mabondeni Dar walivyojiandaa kukabiliana na ‘El Nino’

Nukta TV

Wakazi Kigogo wahofia ‘El Niño’, walia mchepuo wa daraja uondolewe

Wakazi Kigogo wahofia ‘El Niño’, walia mchepuo wa daraja uondolewe

Nukta TV

Ufahamu 'BIPOLAR' Part 2 | Ugonjwa wa afya ya akili unaoweza kupelekea kifo

Ufahamu 'BIPOLAR' Part 2 | Ugonjwa wa afya ya akili unaoweza kupelekea kifo

Nukta TV