Dola ya Marekani yabaki tulivu mwezi Septemba

September 30, 2026 9:01 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Kwa sasa, mtu anayehitaji Dola 1,000 kwa kiwango cha kuuza cha CRDB atalipa Sh2.68 milioni, wakati kiwango cha NMB ni Sh2.675 milioni.

Dar es Salaam. Dola ya Marekani imeendelea kuwa tulivu dhidi ya Shilingi ya Tanzania katika viwango vya benki za biashara nchini, huku bei yake ikiwa haijabadilika katika siku za hivi karibuni kuelekea mwisho wa Septemba.

Katika viwango vya leo Jumatano, Septemba 30, 2026, Benki ya CRDB inanunua Dola moja kwa Sh2,600 na kuiuza kwa Sh2,680, huku NMB ikiinunua kwa Sh2,595 na kuiuza kwa Sh2,675.

Viwango hivyo ni vilevile vilivyoonekana katika viwango vya Septemba 9, 2026 hali inayoashiria utulivu wa Dola dhidi ya Shilingi katika kipindi hicho.

Utulivu wa Dola ni muhimu kwa wafanyabiashara wanaoagiza bidhaa kutoka nje, wasafiri na wafanyabiashara wanaofanya miamala ya kimataifa, kwa kuwa mabadiliko makubwa ya kiwango cha Dola yanaweza kuongeza au kupunguza gharama za bidhaa, huduma na malipo yanayofanywa kwa fedha hiyo.

Kwa sasa, mtu anayehitaji Dola 1,000 kwa kiwango cha kuuza cha CRDB atalipa Sh2.68 milioni, wakati kiwango cha NMB ni Sh2.675 milioni.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
15 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
15 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

HELSB yatoa majina wanufaika wa mkopo awamu ya kwanza

Nukta TV

TBS yatoa tahadhari matumizi ya ‘sponge’ kupika chapati

TBS yatoa tahadhari matumizi ya ‘sponge’ kupika chapati

Nukta TV

BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

Nukta TV