Corona yashusha bei magari yanayotumia umeme

May 28, 2020 9:23 am · Mwandishi
Share
Tweet
Copy Link
  • Kampuni inayotengeneza magari hayo ya Tesla imesema itashusha bei ili kuvutia wateja wengi zaidi.
  • Imesema janga la Corona limeathiri manunuzi ya magari hayo. 

Kampuni ya Tesla inayotengeneza magari ya umeme imesema itapunguza bei ya baadhi ya magari hayo ili kuvutiwa wateja wengi kwa sababu mahitaji yameanza kushuka kutokana na athari za janga la Corona. 

Kampuni hiyo imesema punguzo hilo la bei litazifaidisha nchi za China na zile za bara la Amerika Kaskazini kwa magari aina ya Model 3, S na X n alitakuwa kati ya asilimia 4 hadi asilimia 6. 

Tesla imeeleza katika taarifa yake kuwa athari za janga la Corona limechangia kuongezeka kwa ukosefu wa ajira na kuathiri kipato cha watu wengi duniani, hivyo wameamua kupunguza bei ya magari ili kuvutia wateja.


Zinazohusiana:


Tesla inategemea kuuza magari 500,000 yanayotumia umeme mwaka huu lakini itategemeana mwenendo wa uchumi wa dunia ambao umeathiriwa na Corona. 

Magari ya umeme yamekuwa yakipigiwa chepuo na watetezi wa mazingira kwa sababu ni njia mojawapo ya kulinda mazingira hasa kupunguza uchafuzi wa hewa. 

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
7 Sep, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
7 Sep, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Fahamu kuhusu 'BIPOLAR' | Ugonjwa hatari unaoathiri na kubadili hisia

Fahamu kuhusu 'BIPOLAR' | Ugonjwa hatari unaoathiri na kubadili hisia

Nukta TV

Je, ’BIPOLAR’ ina uhusiano na kupenda kufanya tendo la ndoa zaidi?

Je, ’BIPOLAR’ ina uhusiano na kupenda kufanya tendo la ndoa zaidi?

Nukta TV

Hii ndio sababu uhusiano wa kimapenzi ni marufuku makazini

Hii ndio sababu uhusiano wa kimapenzi ni marufuku makazini

Nukta TV