CHATI YA SIKU: Temeke habari nyingine umeme shule za msingi Tanzania

November 21, 2018 7:57 pm · Zahara
Share
Tweet
Copy Link
  • Halmashauri hiyo inaongoza kwa kuwa na vyanzo vingi vya umeme katika shule za msingi Tanzania bara.
  • Pia inaongoza Jijini Dar es Salaam kwa kuwa na shule nyingi zenye umeme wa gridi.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
4 Nov, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
4 Nov, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Maelekezo ya Rais Samia kwa Tume ya Usuluhishi wa Migogoro ya Kazi

Maelekezo ya Rais Samia kwa Tume ya Usuluhishi wa Migogoro ya Kazi

Nukta TV

Rais Samia aitaka Tume ya Haki za Binadamu kujibu shutuma dhidi ya Tanzania

Rais Samia aitaka Tume ya Haki za Binadamu kujibu shutuma dhidi ya Tanzania

Nukta TV

Rais Samia aagiza manne, mji wa Serikali, Mtumba

Rais Samia aagiza manne, mji wa Serikali, Mtumba

Nukta TV