Dola, Euro zaimarika dhidi ya Shilingi ya Tanzania

September 17, 2026 9:40 am · Fatuma Hussein
Share
Tweet
Copy Link
  • Kwa mujibu wa viwango hivyo, CRDB inanunua dola moja kwa Sh2,600 na kuiuza kwa Sh2,680.

Dar es Salaam. Mtu anayehitaji kubadilisha fedha za kigeni leo anaweza kupata kiasi tofauti cha Shilingi kulingana na benki anayokwenda, huku tofauti hiyo ikionekana katika viwango vya Dola ya Marekani, Euro na Pauni ya Uingereza vilivyowekwa na Benki za CRDB na NMB.

Kwa mfano, Dola moja inanunuliwa kwa Sh2,600 CRDB na Sh2,595 NMB, huku bei ya kuuza ikiwa Sh2,680 CRDB na Sh2,675 NMB.

Tofauti hizi zina umuhimu kwa watu wanaosafiri nje ya nchi, wanaopokea fedha kutoka nje, wanaolipia huduma au bidhaa kwa fedha za kigeni, pamoja na wafanyabiashara wanaofanya biashara za kimataifa.

Kwa mtu anayebadilisha kiasi kikubwa cha fedha, tofauti ndogo katika kiwango cha ubadilishaji inaweza kufanya apate Shilingi nyingi zaidi au chache zaidi, ndiyo maana kulinganisha viwango vya benki kabla ya kufanya muamala kunaweza kuwa na faida.

Kwa Euro, CRDB inanunua kwa Sh2,900.73 na kuuza kwa Sh3,200.73, wakati NMB inanunua kwa Sh2,880 na kuuza kwa Sh3,179.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
5 Oct, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
5 Oct, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

BoT yauza tani 5 za dhahabu kuongeza fedha za kigeni

Nukta TV

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

BoT: Vita Mashariki ya Kati vyaathiri bei ya mafuta na mbolea, soko la dunia

Nukta TV

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

BoT yashikilia CBR 6.25% kudhibiti mfumuko wa bei

Nukta TV