CHATI YA SIKU: Yanayofahamika kutoka mahafali ya 48 ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam

November 16, 2018 11:38 am · Mwandishi
Share
Tweet
Copy Link

Yanayofahamika kutoka katika mahafali ya 48 ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam yanayofanyika leo Novemba 13 na 17, 2018. 

Idadi ya wahitimu wa kiume ni karibu mara mbili zaidi ya wahitimu wa kike jambo linalozua maswali ni lini wanawake wataweza kufikia angalau nusu kwa nusu ya wanaume katika elimu hiyo ya juu.

Masoko & Zaidi
Loading…
No recent matches
No upcoming matches
/
No matches found for this filter
No forex gainers today
No forex losers today
Forex rates unavailable
4 Nov, 2026 · TZS
No gainers today
No losers today
4 Nov, 2026
No active movers today

Inaendeshwa na Nukta AI

Follow us on TikTok

Nukta Habari

FOLLOW NOW
Subscribe to our channel

Nukta TV

SUBSCRIBE NOW
Ukame unavyotishia mifugo na maisha ya jamii za wafugaji mkoani Arusha

Ukame unavyotishia mifugo na maisha ya jamii za wafugaji mkoani Arusha

Nukta TV

Majibu ya NECTA, kuhusu wanafunzi waliofutiwa matokeo, kushuka kwa ufaulu somo la sayansi

Majibu ya NECTA, kuhusu wanafunzi waliofutiwa matokeo, kushuka kwa ufaulu somo la sayansi

Nukta TV

NECTA kuzichunguza shule zilizopata  daraja ‘E’ la ufaulu, matokeo ya darasa la saba 2026

NECTA kuzichunguza shule zilizopata daraja ‘E’ la ufaulu, matokeo ya darasa la saba 2026

Nukta TV